KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

  • 24 Th 11
  • 25 Th 11
  • 26 Th 11
  • 27 Th 11
  • 28 Th 11
  • 29 Th 11
  • 30 Th 11
  • 01 Th 12
  • 02 Th 12
  • 03 Th 12
  • 04 Th 12
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1

Kết quả Ngoại Hạng Anh

21:00

Southampton

vs

Man Utd

-
23:30

Chelsea

vs

Tottenham

-
02:15

Arsenal

vs

Wolves

-

Kết quả Hạng Nhất Anh

19:00

Nottingham Forest

vs

Swansea City

-

Kết quả VĐQG Tây Ban Nha

20:00

Barcelona

vs

Osasuna

-
22:15

Getafe

vs

Athletic Bilbao

-
00:30

Celta Vigo

vs

Granada

-
03:00

Real Sociedad

vs

Villarreal

-

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00

Albacete

vs

Tenerife

-
22:00

Espanyol

vs

Zaragoza

-
00:15

SD Ponferradina

vs

Leganes

-
00:15

Mallorca

vs

UD Logrones

-
03:00

Las Palmas

vs

Sporting Gijon

-

Kết quả VĐQG Italia

18:30

Lazio

vs

Udinese

-
21:00

Bologna

vs

Crotone

-
21:00

AC Milan

vs

Fiorentina

-
00:00

Cagliari

vs

Spezia

-
02:45

Napoli

vs

Roma

-

Kết quả Hạng 2 Italia

21:00

Reggiana

vs

Cremonese

-
03:00

Cosenza

vs

Salernitana

-

Kết quả VĐQG Đức

21:30

B.Leverkusen

vs

Hertha Berlin

-
00:00

Mainz

vs

Hoffenheim

-

Kết quả Hạng 2 Đức

19:30

Heidenheim

vs

Hamburger

-
19:30

Hannover 96

vs

Holstein Kiel

-
19:30

Nurnberg

vs

Greuther Furth

-

Kết quả VĐQG Pháp

19:00

Lyon

vs

Stade Reims

-
21:00

Lens

vs

Angers

-
21:00

Lorient

vs

Montpellier

-
21:00

Metz

vs

Stade Brestois

-
21:00

Monaco

vs

Nimes

-
23:00

Nice

vs

Dijon

-
03:00

Saint Etienne

vs

Lille

-

Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha

22:00

Portimonense

vs

Nacional Madeira

-
22:00

Gil Vicente

vs

Rio Ave

-
00:30

Boavista

vs

Belenenses

-
03:00

Braga

vs

SC Farense

-

Kết quả VĐQG Hà Lan

18:15

Vitesse Arnhem

vs

Fortuna Sittard

-
20:30

Feyenoord

vs

Utrecht

-
20:30

Groningen

vs

Willem II

-
22:45

Heracles Almelo

vs

AZ Alkmaar

-
02:00

PSV Eindhoven

vs

Sparta Rotterdam

-

Kết quả VĐQG Nga

16:00

Ural S.r.

vs

PFC Sochi

-
18:00

Ufa

vs

FK Tambov

-
20:30

Rubin Kazan

vs

CSKA Moscow

-
23:00

Spartak Moscow

vs

Rotor Volgograd

-

Kết quả VĐQG Albania

19:45

Bylis Ballsh

vs

Teuta Durres

-
19:45

Kastrioti Kruje

vs

KF Tirana

-
19:45

KF Laci

vs

Apolonia Fier

-
22:45

Partizani Tirana

vs

Skenderbeu

-
22:45

Vllaznia Shkoder

vs

Kukesi

-

Kết quả VĐQG Armenia

18:00

Shirak

vs

Gandzasar

-
18:00

Pyunik

vs

Lori Vanadzor

-
18:00

Alashkert

vs

Van Yerevan

-
18:00

FC Noah

vs

Urartu

-
18:00

Ararat-Armenia

vs

Ararat Y

-

Kết quả VĐQG Azerbaijan

17:00

Keşla FK

vs

Sabah FK

-
19:00

Səbail FK

vs

Karabakh Agdam

-

Kết quả VĐQG Ba Lan

21:00

Rakow Czestochowa

vs

Warta Poznan

-
23:30

Legia Wars.

vs

Piast Gliwice

-

Kết quả VĐQG Bosnia

21:00

Radnik Bijeljina

vs

FK Krupa

-

Kết quả VĐQG Bulgaria

19:45

Ludogorets

vs

Botev Vratsa

-
00:45

Cska Sofia

vs

CSKA 1948 Sofia

-

Kết quả VĐQG Macedonia

19:00

Makedonija

vs

Shkupi

-
19:00

Belasica Strumica

vs

Rabotnicki

-
19:00

FC Struga

vs

Shkendija

-
19:00

Renova

vs

Borec Veles

-
19:00

Pelister

vs

Sileks Kratovo

-

Kết quả VĐQG Bỉ

19:30

KV Mechelen

vs

Beerschot-Wilrijk

-
22:00

Gent

vs

Zulte-Waregem

-
00:15

Anderlecht

vs

Standard Liege

-
02:45

Kortrijk

vs

Oostende

-

Kết quả VĐQG Croatia

23:05

Dinamo Zagreb

vs

Hajduk Split

-
23:05

HNK Rijeka

vs

NK Osijek

-

Kết quả VĐQG Estonia

18:00

Nomme Kalju

vs

Levadia T.

-
20:00

Paide Linname.

vs

Flora Tallinn

-

Kết quả VĐQG Hungary

20:05

Mezokovesdi SE

vs

Diosgyori

-
00:45

Budapest Honved

vs

Puskas Akademia

-

Kết quả VĐQG Hy Lạp

20:00

Panathinaikos

vs

Panetolikos

-
22:15

OFI Creta

vs

Pas Giannina

-
22:15

Lamia FC

vs

PAOK

-
00:30

Asteras Tripolis

vs

AEK Athens

-

Kết quả VĐQG Israel

01:00

Maccabi Netanya

vs

HIK Shmona

-
01:45

Maccabi TA

vs

Hapoel Kfar Saba

-

Kết quả VĐQG Latvia

17:30

METTA/LU Riga

vs

Valmiera / BSS

-
17:30

Tukums/Salaspils

vs

Rigas Futbola Skola

-
17:30

BFC Daugava

vs

Spartaks Jurmala

-
17:30

Riga FC

vs

Ventspils

-
17:30

Jelgava

vs

FK Liepaja

-

Kết quả VĐQG Luxembourg

22:00

Etzella Ettelbruc

vs

Swift Hesperange

-
22:00

Racing Union

vs

Dudelange

-
22:00

Mondorf-les.

vs

Victoria Rosport

-
22:00

Hostert

vs

Fola Esch

-
22:00

UNA Strassen

vs

Wiltz

-
22:00

Rodange 91

vs

Progres Niedercorn

-
22:00

Differdange

vs

UT Petange

-
22:00

Jeunesse Esch

vs

RM Hamm Benfica

-

Kết quả VĐQG Malta

20:00

Balzan

vs

Senglea Athletic

-
20:00

Hamrun Spartans

vs

Zejtun

-
00:15

Floriana

vs

Mosta

-
00:15

Tarxien Rainbows

vs

Valletta

-

Kết quả VĐQG Moldova

18:00

Dinamo-Auto

vs

CSCT Buiucani

-
21:00

Zimbru

vs

Sfintul Gheorghe

-

Kết quả VĐQG Montenegro

19:00

OFK Titograd

vs

FK Jerezo

-
19:00

Sutjeska

vs

Decic Tuzi

-
19:00

Buducnost

vs

Rudar

-
20:00

FK Podgorica

vs

Zeta

-
20:00

OFK Petrovac

vs

Iskra Danilo

-

Kết quả VĐQG Na Uy

00:00

Sandefjord

vs

Odd Grenland

-
00:00

Molde

vs

Haugesund

-
00:00

Kristiansund

vs

Stromsgodset

-
00:00

Bodo Glimt

vs

Rosenborg

-
00:00

Mjondalen

vs

Stabaek

-
02:00

Valerenga

vs

Sarpsborg

-

Kết quả VĐQG Serbia

21:00

Novi Pazar

vs

OFK Backa

-
21:00

Cukaricki

vs

Napredak

-
21:00

FK Vozdovac

vs

Mladost Lucani

-
21:00

FK Metalac GM

vs

Zlatibor Cajetina

-
23:00

Backa Topola

vs

Partizan

-
01:00

Crvena Zvezda

vs

FK Rad

-

Kết quả VĐQG Slovakia

20:00

Trencin

vs

Sered

-
21:00

Senica

vs

Slo. Bratislava

-

Kết quả VĐQG Slovenia

19:15

NK Bravo

vs

CM Celje

-
21:15

Aluminij

vs

Gorica

-
23:15

Domzale

vs

O.Ljubljana

-

Kết quả VĐQG Séc

20:00

Banik Ostrava

vs

Slovan Liberec

-
20:00

Jablonec

vs

Bohemians 1905

-
22:00

Teplice

vs

Sparta Praha

-
00:30

Slavia Praha

vs

Brno

-

Kết quả VĐQG Síp

21:00

Pafos FC

vs

Doxa Katokopia

-
23:30

Apollon Limassol

vs

AEL Limassol

-

Kết quả VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Erzurum BB

vs

Antalyaspor

-
20:00

Alanyaspor

vs

Konyaspor

-
20:00

Kasimpasa

vs

Genclerbirligi

-
23:00

Fenerbahce

vs

Besiktas

-

Kết quả VĐQG Thụy Sỹ

22:00

Lausanne Sports

vs

Young Boys

-
22:00

Lugano

vs

Basel

-
22:00

Zurich

vs

St. Gallen

-

Kết quả VĐQG Thụy Điển

20:30

Varbergs BoIS

vs

Malmo

-
20:30

Helsingborg

vs

Falkenbergs

-
20:30

Ostersunds

vs

Goteborg

-
23:30

Hacken

vs

Orebro

-
23:30

Mjallby AIF

vs

Djurgardens

-
23:30

Sirius

vs

Elfsborg

-

Kết quả VĐQG Ukraina

19:00

FC Mynai

vs

Zorya

-
22:00

Kolos Kovalivka

vs

Desna Chernigiv

-
00:30

Inhulets Petrove

vs

Olimpik Donetsk

-

Kết quả VĐQG Wales

21:30

Penybont

vs

Cefn Druids AFC

-

Kết quả VĐQG Áo

20:30

Lask

vs

SCR Altach

-
20:30

Wolfsberger AC

vs

SV Ried

-
23:00

Rapid Wien

vs

Austria Wien

-

Kết quả VĐQG Đan Mạch

20:00

AC Horsens

vs

Vejle

-
22:00

Sonderjyske

vs

Kobenhavn

-
00:00

Nordsjaelland

vs

Aarhus AGF

-

Kết quả VĐQG Nhật Bản

12:00

Shimizu S-Pulse

vs

Shonan Bellmare

-
13:00

Kashima Antlers

vs

Urawa Red

-
13:00

Cerezo Osaka

vs

Yokohama FC

-
15:00

Gamba Osaka

vs

Sagan Tosu

-

Kết quả VĐQG Arập Xeut

19:15

Al Taawon (KSA)

vs

Al Ettifaq

-
22:10

Al Wehda (KSA)

vs

Al Baten

-
23:40

Al Ahli (KSA)

vs

Al Faisaly (KSA)

-

Kết quả VĐQG Hồng Kông

14:00

Kitchee

vs

Happy Valley

-
16:30

Lee Man FC

vs

Eastern AA

-

Kết quả VĐQG Kuwait

20:00

Al Jahra

vs

Salmiya

-
22:30

Al Nasr (KUW)

vs

Yarmouk (KUW)

-
22:30

Al Kuwait

vs

Al Qadsia

-

Kết quả VĐQG Singapore

16:30

Young Lions

vs

Lion City Sailors

-
16:30

Alb. Niigata (SIN)

vs

Tampines Rovers

-

Kết quả VĐQG Thái Lan

17:00

Prachuap FC

vs

Trat FC

-
18:00

Bangkok Utd

vs

Police Tero FC

-
18:30

Buriram Utd

vs

Samut Prakan City

-

Kết quả VĐQG Uzbekistan

16:00

Metallurg Bekabad

vs

Surkhon Termiz

-
16:00

Buxoro

vs

Mash'al Mubarek

-
16:00

Andijan

vs

Kokand-1912

-
16:00

Sogdiana Jizzakh

vs

Qyzylqum

-
16:30

Navbahor

vs

FK AGMK

-
16:30

Bunyodkor

vs

Nasaf Qarshi

-
18:15

Lok. Tashkent

vs

Pakhtakor

-

Kết quả VĐQG Argentina

03:10

Defensa YJ

vs

C. Cordoba SdE

-
05:20

Boca Juniors

vs

Newells Old Boys

-
07:30

Lanus

vs

Talleres Cordoba

-
07:30

CA Huracan

vs

Patronato Parana

-

Kết quả VĐQG Colombia

05:30

Santa Fe

vs

Deportivo Pasto

-
08:00

Deportes Tolima

vs

Junior Barranquilla

-

Kết quả VĐQG Ecuador

01:00

SD Aucas

vs

Orense SC

-
03:30

Liga de Portoviejo

vs

Catolica Quito

-
06:00

Barcelona SC

vs

Macara

-

Kết quả VĐQG Paraguay

04:30

Cerro Porteno

vs

General Diaz

-
06:45

Guarani CA

vs

Sportivo Luqueno

-

Kết quả VĐQG Uruguay

03:00

CA River Plate (URU)

vs

Defensor SC

-
06:00

Boston River

vs

Nacional Montevideo

-

Kết quả VĐQG Venezuela

04:00

Carabobo

vs

Puerto Cabello

-
04:00

Caracas

vs

Dep.Tachira

-
07:00

Mineros Guayana

vs

Dep.Lara

-
07:00

Zamora Barinas

vs

Portuguesa

-

Kết quả VĐQG Mỹ

03:07

Orlando City

vs

New England

-
08:07

Columbus Crew

vs

Nashville FC

-

Kết quả VĐQG Mexico

01:00

Pumas UNAM

vs

Pachuca

-
07:30

Cruz Azul

vs

Tigres UANL

-

Kết quả VĐQG Costa Rica

02:00

Perez Zeledon

vs

Cartagines

-
02:00

Alajuelense

vs

Limon

-
02:00

Guadalupe FC

vs

San Carlos

-
02:00

Municipal Grecia

vs

Dep. Saprissa

-
02:00

Jicaral Sercoba

vs

Herediano

-
02:00

Sporting (CRC)

vs

Santos Guapiles

-

Kết quả VĐQG Algeria

20:00

Ain M'lila

vs

CR Belouizdad

-

Kết quả VĐQG Nam Phi

20:30

Chippa Utd

vs

Tshakhuma TM

-

Kết quả Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15

Academica Coim

vs

SC Covilha

-
21:00

Estoril

vs

Vizela

-
22:00

Arouca

vs

Porto B

-

Kết quả Hạng 2 Hà Lan

18:15

Eindhoven

vs

De Graafschap

-

Kết quả Hạng 2 Nga

17:00

Yenisey

vs

Tekstilshchik Ivanov

-
18:00

Krasnodar B

vs

Akron Togliatti

-
18:00

Spartak Moscow B

vs

Irtysh Omsk

-
18:00

FK Orenburg

vs

Krylya Sovetov

-
18:00

Veles Moscow

vs

Shinnik Yaroslavl

-
19:00

Chertanovo

vs

Neftekhimik Nizh

-
19:00

Alania Vla

vs

Nizhny Nov

-
20:00

Fakel

vs

SKA-Khabarovsk

-
20:00

Dinamo Bryansk

vs

Tom Tomsk

-
22:00

Baltika

vs

Torpedo Moscow

-

Kết quả Hạng 2 Ba Lan

18:40

Widzew Lodz

vs

Arka Gdynia

-

Kết quả Hạng 2 Bỉ

22:00

Lommel

vs

RWD Molenbeek

-
02:00

RFC Seraing

vs

Union Saint-Gilloise

-

Kết quả Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30

Bandirmaspor

vs

Balikesirspor

-
17:30

Keciorengucu

vs

Adana Demirspor

-
20:00

Eskisehirspor

vs

Altinordu SK

-
23:00

Samsunspor

vs

Tuzlaspor

-

Kết quả Hạng 2 Thụy Điển

20:30

Norrby

vs

Dalkurd FF

-
23:30

Brage

vs

Eskilstuna City

-

Kết quả Hạng 2 Áo

16:30

Austria Klagenfurt

vs

Aust Lustenau

-

Kết quả Hạng 2 Đan Mạch

21:00

Hobro I.K.

vs

Hvidovre IF

-

Kết quả Hạng 2 Nhật Bản

11:00

Ryukyu

vs

Tokyo Verdy

-
12:00

JEF United Chiba

vs

Jubilo Iwata

-
12:00

Avispa Fukuoka

vs

Omiya Ardija

-
12:00

Ehime FC

vs

Mito Hollyhock

-
12:00

Zweigen Kan.

vs

Tokushima Vortis

-
12:00

Matsumoto Yama.

vs

Kyoto Sanga

-
14:00

Tochigi SC

vs

Renofa Yamaguchi

-
14:00

Ventforet Kofu

vs

Montedio Yama.

-
14:00

Machida Zelvia

vs

Thespa Kusatsu

-

Kết quả Hạng 2 Hàn Quốc

13:00

Suwon FC

vs

Gyeongnam

-

Kết quả Hạng 2 Arập Xeut

19:05

Al Dir'iya

vs

Ohud Medina

-
19:20

Al Tai

vs

Al Jeel

-
21:20

Al Thuqbah

vs

Hazm

-
21:25

Al Nojoom

vs

Al Shoalah

-
22:15

Jeddah Club

vs

Al Khaleej(KSA)

-

Kết quả Hạng 2 Colombia

03:00

Valledupar

vs

Bogota FC

-
03:00

Llaneros FC

vs

Dep.Quindio

-

Kết quả Cúp FA

20:30

Stockport

vs

Yeovil Town

-
20:30

Shrewsbury

vs

Oxford City

-
20:30

Bristol Rovers

vs

Darlington

-
20:30

Carlisle

vs

Doncaster Rovers

-
20:30

Wimbledon

vs

Crawley Town

-
20:30

Barnet

vs

Milton Keynes Dons

-
20:30

Mansfield

vs

Dag & Red

-
20:30

Stevenage

vs

Hull City

-
21:45

Marine

vs

Havant

-

Kết quả Liên Đoàn Scotland

21:00

Celtic

vs

Ross County

-
00:00

Falkirk

vs

Rangers

-

Kết quả Ireland FAI Cup

21:00

Shamrock Rovers

vs

Sligo Rovers

-
02:05

Athlone

vs

Dundalk

-

Kết quả Cúp Romania

17:15

Ripensia Timisoara

vs

Astra Giurgiu

-
22:30

Voluntari

vs

Gaz Metan Medias

-
01:30

Politehnica Iasi

vs

CFR Cluj

-

Kết quả Cúp Trung Quốc

14:35

Guangzhou Fuli

vs

Suzhou Dongwu

-
18:35

Shandong Luneng

vs

Zhejiang Greentown

-

Kết quả Cúp Oman

21:00

Al Oruba (OMA)

vs

Dhofar

-

Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30

Orihuela

vs

Pena Deportiva

-
17:30

Villarreal B

vs

Valencia B

-
17:30

Portugalete

vs

SD Laredo

-
18:00

Tudelano

vs

UD Mutilvera

-
18:00

Ejea

vs

SD Logrones

-
18:00

Badalona

vs

Espanyol B

-
18:00

CP Villarrobledo

vs

Villarrubia CF

-
18:00

Linense

vs

Las Palmas Atl.

-
18:00

Coruxo

vs

Guijuelo

-
18:00

S.S. Reyes

vs

Las Rozas CF

-
18:00

Izarra

vs

Hercules CF

-
18:00

Levante B

vs

Atzeneta

-
18:00

UCAM Murcia

vs

Lorca Deportiva

-
18:00

Granada II

vs

Real Betis B

-
18:00

CD Lealtad

vs

Real Oviedo B

-
18:00

Navalcarnero

vs

Atl. Baleares

-
18:00

Inter de Madrid

vs

Rayo Majada.

-
18:00

UD Poblense

vs

Real Madrid B

-
18:00

Melilla CD

vs

Socuellamos

-
18:00

Covadonga

vs

Sporting Gijon B

-
18:00

Talavera

vs

Badajoz

-
18:00

Gimnastic

vs

L'Hospitalet

-
19:00

Marino

vs

Atl. Sanluqueno

-
19:00

UD Tamaraceite

vs

Cadiz B

-
22:30

CD Calahorra

vs

SD Tarazona

-
23:00

Yeclano Dep.

vs

Murcia

-
23:00

AE Prat

vs

Andorra FC

-
23:00

Atletico Madrid B

vs

Getafe B

-
23:00

Villanovense

vs

Extremadura UD

-
23:00

Marino de Luanco

vs

Union Langreo

-
23:00

Haro Deportivo

vs

Ebro

-
23:00

Merida

vs

Don Benito

-
23:00

Linares Deportivo

vs

Cordoba

-
23:00

Arenas de Guecho

vs

Real Sociedad B

-
23:00

CF Salmantino

vs

Celta Vigo II

-
23:30

Cultural Leonesa

vs

Burgos CF

-
23:30

La Nucía

vs

Alcoyano

-
23:30

Sevilla B

vs

Ejido

-
23:30

Zamora CF

vs

Salamanca

-
00:00

Cornella

vs

UE Llagostera

-
00:00

Marbella

vs

Recreativo Huelva

-
00:00

Barcelona B

vs

Lleida Esportiu

-
01:00

Deportivo

vs

Racing Ferrol

-

Kết quả Hạng 3 Italia

18:30

US Olbia

vs

Juventus U23

-
21:00

Como

vs

Piacenza

-
21:00

Alto Adige

vs

Perugia

-
21:00

Novara

vs

Albinoleffe

-
21:00

Aurora Pro Patria

vs

Grosseto

-
21:00

Giana Erminio

vs

Carrarese

-
21:00

Sambenedettese

vs

Legnano

-
21:00

Viterbese Calcio

vs

Foggia

-
21:00

Virtus Francavilla

vs

Teramo

-
21:00

Pro Sesto

vs

Lecco

-
21:00

Gubbio

vs

Feralpisalo

-
21:00

Avellino

vs

Catania

-
21:00

Bari

vs

Catanzaro

-
21:00

Fano

vs

Virtus Verona

-
21:00

Palermo

vs

SS Monopoli

-
21:00

Alessandria

vs

Pro Vercelli

-
23:30

Juve Stabia

vs

Paganese

-
23:30

Cavese

vs

Casertana

-
23:30

Pistoiese

vs

Luchese

-
23:30

US Fermana

vs

Matelica

-
23:30

AS Bisceglie

vs

Potenza SC

-
23:30

Padova

vs

Pesaro

-
23:30

Cesena

vs

Modena

-
23:30

Carpi

vs

Triestina

-
23:30

Livorno

vs

Pontedera

-
23:30

Mantova

vs

Ravenna

-

Kết quả Hạng 3 Đức

19:00

Duisburg

vs

Dynamo Dresden

-
20:00

Saarbrucken

vs

Kaiserslautern

-

Kết quả Hạng 3 Nhật Bản

11:00

Vanraure Hachinohe

vs

Yokohama SCC

-
11:00

Grulla Morioka

vs

Kagoshima

-
11:00

Fukushima Utd

vs

Azul Claro Numazu

-
12:00

Nagano Parceiro

vs

FC Imabari

-
12:00

Kataller Toyama

vs

Cerezo Osaka U23

-
13:00

Roas. Kumamoto

vs

Blaublitz Akita

-

Kết quả Japan Football League

11:00

Nara Club

vs

MIO Biwako

-
11:00

Verspah Oita

vs

FC Osaka

-
11:00

Tokyo Musashino

vs

Matsue City

-
11:00

Veertien Mie

vs

Kochi United SC

-
11:00

Tegevajaro Miyazaki

vs

Iwaki FC

-
11:00

Sony Sendai

vs

Suzuka Unlimited

-
11:00

Honda Lock

vs

Reinmeer Aomori

-
11:00

Honda FC

vs

Maruyasu Okazaki

-

Kết quả Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:30

CZ Jena

vs

Meuselwitz

-
19:30

Optik Rathenow

vs

E.Cottbus

-
19:30

Hertha Berlin II

vs

Auerbach

-
19:30

Chemnitzer

vs

VSG Altglienicke

-
19:30

Berliner FC Dynamo

vs

Ger.Halberstadt

-
19:30

Luckenwalde

vs

SV Lichtenberg

-
19:30

Lok.Leipzig

vs

Babelsberg

-
19:30

Union Furstenwalde

vs

C. Leipzig

-
19:30

Bischofswerdaer

vs

Tennis Borussia B.

-
19:30

Berlin AK 07

vs

Viktoria Berlin

-

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00

Bergisch Gladbach

vs

B.Dortmund II

-
20:00

A.Aachen

vs

Essen

-

Kết quả U23 Anh

19:00

Wolves U23

vs

Newcastle U23

-

Kết quả U19 Séc

19:30

Mlada Boleslav U19

vs

Zlin U19

-
19:30

Slavia Praha U19

vs

Pardubice U19

-
19:30

Sigma Olomouc U19

vs

Banik Ostrava U19

-
19:30

Vik. Plzen U19

vs

Sparta Praha U19

-
19:30

C. Budejovice U19

vs

Opava U19

-
19:30

MFk Karvina U19

vs

Sparta Praha U19

-

Kết quả U21 Viet Nam

15:00

Đà Nẵng U21

vs

Đăk Lăk U21

-
15:00

SL Nghệ An U21

vs

CA Nhân Dân U21

-
17:00

Phố Hiến U21

vs

Khánh Hòa U21

-
17:00

Tây Ninh U21

vs

HA Gia Lai U21

-

Bóng đá thế giới