KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

  • 12 Th 09
  • 13 Th 09
  • 14 Th 09
  • 15 Th 09
  • 16 Th 09
  • 17 Th 09
  • 18 Th 09
  • 19 Th 09
  • 20 Th 09
  • 21 Th 09
  • 22 Th 09

Kết quả bóng đá trực tuyến trong ngày

Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1

Kết quả Ngoại Hạng Anh

02:00

Newcastle

vs

Leeds Utd

-

Kết quả VĐQG Tây Ban Nha

02:00

Celta Vigo

vs

Cadiz

-

Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha

02:00

Alcorcon

vs

Almeria

-

Kết quả VĐQG Italia

01:45

Sassuolo

vs

Torino

-

Kết quả VĐQG Đức

01:30

Hertha Berlin

vs

Greuther Furth

-

Kết quả Hạng 2 Đức

23:30

Nurnberg

vs

Hansa Rostock

-
23:30

Schalke 04

vs

Karlsruher

-

Kết quả VĐQG Pháp

02:00

Strasbourg

vs

Metz

-

Kết quả VĐQG Hà Lan

02:00

Sparta Rotterdam

vs

NEC Nijmegen

-

Kết quả VĐQG Nga

20:00

Rubin Kazan

vs

Zenit

-
20:00

Krylya Sovetov

vs

Rostov

-
20:00

FK Sochi

vs

Din. Moscow

-
20:00

Akhmat Groznyi

vs

Krasnodar

-
20:00

Ural S.r.

vs

Lok. Moscow

-
20:00

Ufa

vs

Khimki

-
20:00

Nizhny Nov

vs

Arsenal-Tula

-
20:00

CSKA Moscow

vs

Spartak Moscow

-

Kết quả VĐQG Albania

01:45

Dinamo Tirana

vs

KF Laci

-

Kết quả VĐQG Belarus

20:00

Neman Grodno

vs

FK Smorgon

-
20:00

Dinamo Minsk

vs

Isloch

-
20:00

Bate Borisov

vs

Shakhter Soligo.

-
20:00

Vitebsk

vs

FK Minsk

-
20:00

FK Slutsk

vs

Gomel

-
20:00

Sputnik Rechitsa

vs

Rukh Brest

-
20:00

Dinamo Brest

vs

Slavia Mozyr

-
20:00

Torpedo Zhodino

vs

Energetik-BGU

-

Kết quả VĐQG Lithuania

23:00

Dainava Alytus

vs

Suduva

-

Kết quả VĐQG Serbia

21:00

FK Novi Pazar

vs

Radnicki Nis

-
00:00

FK Metalac GM

vs

FK Kolubara

-
00:00

Radnik Surdulica

vs

FK Vojvodina

-

Kết quả VĐQG Wales

02:45

Newtown AFC

vs

Aberystwyth

-

Kết quả VĐQG Nhật Bản

18:00

Sagan Tosu

vs

Oita Trinita

-

Kết quả VĐQG Arập Xeut

22:45

Al Taawon (KSA)

vs

Al Raed

-
22:45

Dhamak

vs

Al Shabab (KSA)

-
00:30

Al Ahli (KSA)

vs

Al Fateh

-

Kết quả VĐQG Bahrain

22:30

Al Hala

vs

Budaiya (BHR)

-
01:00

AL Riffa

vs

East Riffa

-

Kết quả VĐQG Jordan

22:00

Jazeera Amman

vs

Faisaly (JOR)

-
00:30

Ramtha

vs

Sahab

-
00:30

Jalil Club

vs

Sheikh Hussein

-

Kết quả VĐQG Qatar

29'

Qatar SC

vs

Al Sadd

-
22:00

Al Wakra

vs

Al Rayyan

-
23:30

Al Arabi (QAT)

vs

Al Duhail SC

-
00:15

Ahli Doha

vs

Al Garrafa

-
00:15

Umm salal

vs

Al Khor

-

Kết quả VĐQG Singapore

19:45

Lion City Sailors

vs

Alb. Niigata (SIN)

-

Kết quả VĐQG Thái Lan

19:00

Samut Prakan City

vs

Bangkok Utd

-
19:00

Ratchaburi

vs

Chiangrai Utd

-
19:00

Nakhon Ratch.

vs

Police Tero FC

-
19:00

Prachuap FC

vs

Suphanburi

-
19:00

Port FC

vs

Khonkaen Utd

-
19:00

BG Pathum United

vs

Muang Thong Utd

-
19:00

Chonburi

vs

Nong Bua Pitchaya

-
19:00

Buriram Utd

vs

Chiangmai

-

Kết quả VĐQG UAE

21:45

Ajman

vs

Al Oruba (UAE)

-
21:45

Al Jazira

vs

Emirates Club

-
00:00

Al Ain

vs

Ittihad Kalba

-

Kết quả VĐQG Mỹ

06:07

Inter Miami

vs

New York RB

-

Kết quả VĐQG Mexico

07:00

Necaxa

vs

Atlas

-
07:00

Mazatlan FC

vs

Pumas UNAM

-

Kết quả World Cup Futsal 2021

22:00

Iran Futsal

vs

Mỹ Futsal

-
22:00

T.B.Nha Futsal

vs

Nhật Bản Futsal

-
00:00

Argentina Futsal

vs

Serbia Futsal

-
00:00

Angola Futsal

vs

Paraguay Futsal

-

Kết quả Hạng 2 Hà Lan

02:00

Dordrecht 90

vs

Telstar

-
02:00

Volendam

vs

VVV Venlo

-
02:00

De Graafschap

vs

SBV Excelsior

-
02:00

Den Bosch

vs

AZ Alkmaar U21

-
02:00

Almere City

vs

Ajax U21

-
02:00

MVV Maastricht

vs

Eindhoven

-
02:00

NAC Breda

vs

Emmen

-
02:00

Helmond Sport

vs

Utrecht U21

-
02:00

Roda JC

vs

TOP Oss

-

Kết quả Hạng 2 Bỉ

02:00

Exc Mouscron

vs

Excelsior Virton

-
02:00

Westerlo

vs

Deinze

-
02:00

Lommel

vs

Lierse

-
02:00

RWD Molenbeek

vs

Waasland-Beveren

-

Kết quả Hạng 2 Israel

21:00

Hapoel Raanana

vs

Hapoel Acre

-
21:00

Sektzia Nes Tziona

vs

INR HaSharon

-
21:00

Hapoel Kfar Saba

vs

Beitar TA Ramla

-
21:00

Hapoel Afula

vs

H. Petah Tikva

-
21:00

Bnei Yehuda

vs

HR Letzion

-
21:00

Kafr Qasim

vs

Maccabi Bnei Raina

-
21:00

Hapoel Umm Al Fahm

vs

Ahi Nazareth

-
21:00

AS Ashdod

vs

Hapoel R. Gan

-

Kết quả Hạng 2 Áo

00:30

Horn

vs

Kapfenberg

-
00:30

Dornbirn

vs

Floridsdorfer AC

-
00:30

Rapid Wien II

vs

Grazer AK

-
00:30

SKU Amstetten

vs

Blau Weiss Linz

-
00:30

SV Lafnitz

vs

St.Polten

-
00:30

Vorwarts Steyr

vs

Aust Lustenau

-
00:30

LASK Juniors

vs

Austria Wien II

-
00:30

Wacker Innsbruck

vs

Liefering

-

Kết quả Hạng 2 Đan Mạch

23:00

Fredericia

vs

Helsingor

-

Kết quả Hạng 2 Trung Quốc

15:30

Shaanxi Changan

vs

Beijing BIT

-
19:35

Guizhou FC

vs

Beijing Sport Univ

-
19:35

Heil. Lava Spring

vs

Chengdu Better City

-
19:35

Zhejiang Greentown

vs

Nanjing Fengfan

-

Kết quả Hạng 2 Brazil

02:00

Brusque FC/SC

vs

Vitoria/BA

-
05:00

Coritiba/PR

vs

Vila Nova/GO

-
06:30

Confianca/SE

vs

Sampaio Correa/MA

-
07:30

Ponte Preta/SP

vs

Guarani/SP

-

Kết quả Cúp Kuwait

00:00

Al Arabi (KUW)

vs

Al Jahra

-

Kết quả Hạng 3 Đức

20:00

Havelse

vs

Vik.Koln

-
20:00

Freiburg II

vs

Viktoria Berlin

-
20:00

Magdeburg

vs

Wurzburger

-
20:00

Munchen 1860

vs

Zwickau

-
20:00

Wehen

vs

B.Dortmund II

-
20:00

Verl

vs

Kaiserslautern

-
20:00

Waldhof Man.

vs

Hallescher

-
20:00

Duisburg

vs

Ein.Braunschweig

-
20:00

Osnabruck

vs

Meppen

-
20:00

Saarbrucken

vs

Turkgucu-Ataspor

-

Kết quả Hạng 3 Pháp

01:00

Bourg Peronnas

vs

Chateauroux

-
01:00

Orleans

vs

Annecy FC

-
01:00

Concarneau

vs

Avranches

-
01:00

Chambly

vs

FC Bastia-Borgo

-
01:00

Red Star 93

vs

Villefranche

-
01:00

Boulogne

vs

SO Cholet

-
01:00

Stade Lavallois

vs

Le Mans

-
01:00

Sedan

vs

Creteil

-
01:00

Sete

vs

Stade Briochin

-

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc

01:00

Weiche Flensburg

vs

Heider SV

-

Kết quả Hạng 4 Đức - Bavaria

01:00

Buchbach

vs

Bayern Munich II

-
01:00

Rosenheim

vs

Illertissen

-
01:00

V. Aschaffenburg

vs

FC Pipinsried

-
01:00

Wacker Burghausen

vs

Heimstetten

-

Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây

01:30

Sportfreunde Lotte

vs

Wiedenbruck

-
01:30

Essen

vs

Schalke 04 II

-

Kết quả U21 Nga

18:00

Kryliya Sov. U21

vs

CSKA Mos. U21

-
18:00

Lok. Moscow U21

vs

Akhmat Gr. U21

-
18:00

Spartak Mos. U21

vs

Rubin Kazan U21

-
18:00

Ural U21

vs

Din. Moscow U21

-
18:00

Arsenal Tula U21

vs

Rostov U21

-
18:00

FK Sochi U21

vs

Chertanovo U21

-
18:00

Khimki U21

vs

Krasnodar U21

-
18:00

Akademiya Konoplev U21

vs

Ufa U21

-
18:00

Nizhny Nov U21

vs

Strogino Moscow U21

-
Bóng đá thế giới