• 13 Th 08
  • 14 Th 08
  • 15 Th 08
  • 16 Th 08
  • 17 Th 08
  • 18 Th 08
  • 19 Th 08
  • 20 Th 08
  • 21 Th 08
  • 22 Th 08
  • 23 Th 08
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
Ngoại Hạng Anh
20:00

Sheffield Utd

vs

Crystal Palace

-
22:30

Chelsea

vs

Leicester City

-
VĐQG Tây Ban Nha
22:00

Alaves

vs

Levante

-
00:00

Espanyol

vs

Sevilla

-
02:00

Real Betis

vs

Valladolid

-
03:00

Atletico Madrid

vs

Getafe

-
VĐQG Đức
20:30

Ein.Frankfurt

vs

Hoffenheim

-
23:00

Union Berlin

vs

Leipzig

-
VĐQG Pháp
20:00

Saint Etienne

vs

Stade Brestois

-
22:00

Stade Reims

vs

Strasbourg

-
02:00

Rennes

vs

PSG

-
VĐQG Bồ Đào Nha
22:00

Aves

vs

Maritimo

-
22:00

Pacos Ferreira

vs

Santa Clara

-
00:30

Vitoria Guimaraes

vs

Boavista

-
03:00

Sporting Lisbon

vs

Braga

-
VĐQG Hà Lan
17:15

Fortuna Sittard

vs

Willem II

-
19:30

Twente

vs

RKC Waalwijk

-
21:45

AZ Alkmaar

vs

Groningen

-
21:45

Feyenoord

vs

Utrecht

-
23:30

VVV Venlo

vs

Ajax

-
01:00

Heracles Almelo

vs

PSV Eindhoven

-
VĐQG Nga
18:00

Rubin Kazan

vs

Arsenal-Tula

-
20:30

FK Tambov

vs

Krasnodar

-
20:30

Ufa

vs

Rostov

-
23:00

Din. Moscow

vs

Lok. Moscow

-
VĐQG Armenia
20:15

FC Noah

vs

Ararat-Armenia

-
VĐQG Ba Lan
20:00

Piast Gliwice

vs

Wisla Plock

-
22:30

Legia Wars.

vs

Zaglebie Lubin

-
22:30

Rakow Czestochowa

vs

Lechia GD

-
VĐQG Belarus
21:00

FK Slutsk

vs

Shakhter Soligo.

-
21:00

Torpedo Minsk

vs

Vitebsk

-
23:45

FK Gorodeya

vs

Dinamo Minsk

-
VĐQG Bosnia
01:30

Sarajevo

vs

Radnik Bijeljina

-
01:30

FK Tuzla City

vs

Zrinjski

-
VĐQG Bulgary
22:00

Cska Sofia

vs

Arda Kardzhali

-
00:30

Cherno More

vs

Ludogorets

-
VĐQG Bỉ
19:30

Standard Liege

vs

Mouscron Peruwelz

-
23:00

Antwerpen

vs

Sint Truiden

-
01:00

Gent

vs

Oostende

-
VĐQG Croatia
23:00

Hajduk Split

vs

HNK Gorica

-
01:00

HNK Rijeka

vs

NK Osijek

-
VĐQG Estonia
19:00

Nomme Kalju

vs

Tulevik Viljandi

-
VĐQG Georgia
20:30

Torpedo Kut.

vs

Dinamo Tbilisi

-
23:00

Saburtalo

vs

Dila Gori

-
VĐQG Iceland
23:00

Vestmannaeyjar

vs

KA Akureyri

-
00:00

UMF Grindavik

vs

HK Kopavogur

-
01:00

Hafnarfjordur

vs

Fylkir

-
02:15

Stjarnan

vs

IA Akranes

-
VĐQG Kazakhstan
19:00

Zhetysu Taldykorgan

vs

Aktobe

-
20:00

Shakhter Kar.

vs

Kaisar Kyzylorda

-
VĐQG Latvia
21:00

Ventspils

vs

Rigas Futbola Skola

-
23:00

Riga FC

vs

FK Liepaja

-
VĐQG Lithuania
21:00

Atlantas

vs

FK Panevezys

-
23:00

Suduva

vs

Palanga

-
VĐQG Luxembourg
21:00

Victoria Rosport

vs

UT Petange

-
21:00

RFCU Luxemburg

vs

Progres Niedercorn

-
21:00

Rodange 91

vs

BB Muhlenbach

-
21:00

Fola Esch

vs

Etzella Ettelbruc

-
23:00

Mondorf-les.

vs

UNA Strassen

-
23:30

Differdange

vs

Hostert

-
VĐQG Macedonia
22:00

Makedonija

vs

Academy Pandev

-
22:00

Sileks Kratovo

vs

Shkendija

-
22:00

Borec Veles

vs

Vardar

-
22:00

Renova

vs

FC Struga

-
23:00

Rabotnicki

vs

Shkupi

-
VĐQG Moldova
23:00

Petrocub

vs

Sfintul Gheorghe

-
00:00

Sheriff Tiraspol

vs

Milsami

-
00:00

Speranta

vs

Codru Lozova FC

-
VĐQG Montenegro
22:00

FK Kom

vs

Grbalj

-
22:00

M. Ljeskopolje

vs

OFK Titograd

-
22:00

Zeta

vs

Iskra Danilo

-
22:00

Rudar

vs

Sutjeska

-
00:30

OFK Petrovac

vs

Buducnost

-
VĐQG Na Uy
21:00

Stabaek

vs

Kristiansund

-
23:00

Valerenga

vs

Haugesund

-
23:00

Tromso

vs

Lillestrom

-
23:00

Mjondalen

vs

Brann

-
23:00

Ranheim IL

vs

Molde

-
01:00

Viking

vs

Stromsgodset

-
VĐQG Phần Lan
21:00

KPV Kokkola

vs

Helsinki

-
VĐQG Romania
22:00

Botosani

vs

FC Uni.Craiova

-
01:00

Steaua Bucuresti

vs

CSMS Iasi

-
VĐQG Serbia
22:00

Partizan

vs

FK Rad

-
01:00

Macva Sabac

vs

Napredak

-
01:00

Vojvodina

vs

Backa

-
VĐQG Slovakia
23:00

Dunajska Stred

vs

Zemplin Michalovce

-
VĐQG Slovenia
21:00

NK Bravo

vs

Domzale

-
22:00

Tabor Sezana

vs

Triglav

-
23:00

Mura

vs

Rudar Velenje

-
01:15

Aluminij

vs

O.Ljubljana

-
VĐQG Séc
20:00

Sparta Praha

vs

Banik Ostrava

-
22:00

Jablonec

vs

Mlada Boleslav

-
22:00

MFk Karvina

vs

Slovan Liberec

-
00:00

Teplice

vs

Vik.Plzen

-
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
23:15

Goztepe

vs

Antalyaspor

-
23:15

Konyaspor

vs

Ankaragucu

-
01:45

Kasimpasa

vs

Trabzonspor

-
01:45

Malatyaspor

vs

Istanbul BB

-
VĐQG Thụy Điển
20:00

AIK Solna

vs

Kalmar

-
20:00

Orebro

vs

Hacken

-
20:00

Sirius

vs

Norrkoping

-
22:30

Malmo

vs

Falkenbergs

-
VĐQG Ukraina
21:00

Olimpik Donetsk

vs

Karpaty Lviv

-
22:00

FC Mariupol

vs

Dinamo Kiev

-
23:30

FC Lviv

vs

Shakhtar Donetsk

-
23:30

Zorya

vs

PFK Aleksandriya

-
VĐQG Wales
20:30

The New Saints

vs

Caernarfon Town

-
VĐQG Áo
22:00

Austria Wien

vs

Admira

-
22:00

Sturm Graz

vs

SCR Altach

-
22:00

Sturm Graz

vs

Rapid Wien

-
22:00

SCR Altach

vs

Hartberg

-
VĐQG Đan Mạch
17:00

Silkeborg IF

vs

Sonderjyske

-
19:00

Esbjerg FB

vs

Lyngby

-
21:00

Midtjylland

vs

Hobro I.K.

-
23:00

Brondby

vs

Aalborg BK

-
VĐQG Nhật Bản
16:00

Matsumoto Yama.

vs

Nagoya Grampus

-
17:00

Gamba Osaka

vs

Jubilo Iwata

-
VĐQG Hàn Quốc
17:00

Incheon Utd

vs

Jeju Utd

-
18:00

Sangju Sangmu

vs

Pohang Steelers

-
VĐQG Indonesia
18:30

PSM Makassar

vs

Persib Bandung

-
VĐQG Singapore
16:30

Young Lions

vs

Hougang Utd

-
16:30

Balestier Kh.

vs

Geylang Intl

-
16:30

Tampines Rovers

vs

Alb. Niigata (SIN)

-
VĐQG Thái Lan
18:00

Suphanburi

vs

Port FC

-
18:00

Muang Thong Utd

vs

Rayong FC

-
19:00

Chiangmai

vs

Trat FC

-
19:00

Chonburi

vs

Nakhon Ratch.

-
VĐQG Uzbekistan
20:00

Andijan

vs

Navbahor

-
20:00

Bunyodkor

vs

Metallurg Bekabad

-
21:00

Qyzylqum

vs

Dinamo Samarkand

-
VĐQG Việt Nam
18:00

Thanh Hóa

vs

Hải Phòng

-
19:00

Khánh Hòa

vs

SL Nghệ An

-
VĐQG Argentina
21:00

Patronato Parana

vs

CA Huracan

-
01:30

Defensa YJ

vs

Arsenal Sarandi

-
03:45

Lanus

vs

Velez Sarsfield

-
06:00

Boca Juniors

vs

Aldosivi

-
VĐQG Brazil
02:00

Bahia/BA

vs

Goias/GO

-
02:00

Cruzeiro/MG

vs

Santos/SP

-
02:00

Fluminense/RJ

vs

CSA/AL

-
02:00

Sao Paulo/SP

vs

Ceara/CE

-
05:00

Chapecoense

vs

Avai/SC

-
VĐQG Bolivia
02:00

Sport Boys Warnes

vs

CD Guabira

-
02:00

Real Potosi

vs

Blooming

-
02:30

Bolivar

vs

San Jose

-
04:15

Jorge Wilstermann

vs

Aurora

-
06:30

Oriente Petrolero

vs

The Strongest

-
VĐQG Chi Lê
23:30

U. La Calera

vs

Univ. de Chile

-
02:00

Antofagasta

vs

Cobresal

-
04:30

Audax Italiano

vs

Palestino

-
VĐQG Colombia
04:00

Alianza Petrolera

vs

Atl. Bucaramanga

-
05:00

Junior Barranquilla

vs

Santa Fe

-
06:00

Atl. Nacional

vs

Union Magdalena

-
08:00

Deportivo Cali

vs

Inde.Medellin

-
VĐQG Ecuador
22:00

LDU Quito

vs

Barcelona SC

-
01:00

Olmedo

vs

Nacional Quito

-
03:15

Fuerza Amarilla SC

vs

Tecnico Uni.

-
05:30

Emelec

vs

Independiente JT

-
VĐQG Paraguay
03:00

Deportivo Capiata

vs

Guarani CA

-
05:30

Libertad

vs

River Plate (PAR)

-
VĐQG Peru
01:15

Dep. Municipal

vs

Binacional

-
03:30

Sporting Cristal

vs

Sport Boys

-
VĐQG Uruguay
01:00

CA Progreso

vs

Defensor SC

-
01:00

Wanderers

vs

Rampla Juniors

-
01:00

Liverpool P. (URU)

vs

Racing Club Mdeo

-
02:00

Cerro Montevideo

vs

CA Fenix

-
04:00

CA Penarol

vs

CA Juventud

-
VĐQG Venezuela
03:00

Atl.Venezuela

vs

Llaneros Guanare

-
03:00

Mineros Guayana

vs

Zamora Barinas

-
04:00

Caracas

vs

Puerto Cabello

-
05:00

Monagas

vs

Dep.Tachira

-
VĐQG Mỹ
09:00

Portland Timbers

vs

Atlanta United

-
VĐQG Mexico
00:00

Pumas UNAM

vs

Veracruz

-
05:00

Necaxa

vs

Santos Laguna

-
07:00

Juarez

vs

Queretaro

-
VĐQG Costa Rica
04:00

Jicaral Sercoba

vs

Perez Zeledon

-
05:00

Alajuelense

vs

Universidad CR

-
Hạng Nhất Anh
18:00

Reading

vs

Cardiff City

-
Hạng 2 Tây Ban Nha
23:00

Deportivo

vs

Real Oviedo

-
23:00

Numancia

vs

Alcorcon

-
23:30

Girona

vs

Sporting Gijon

-
01:00

Cadiz

vs

SD Ponferradina

-
01:00

Las Palmas

vs

Huesca

-
Hạng 2 Đức
18:30

Holstein Kiel

vs

Karlsruher

-
18:30

Dynamo Dresden

vs

Heidenheim

-
18:30

Greuther Furth

vs

Jahn Regensburg

-
Hạng 2 Bồ Đào Nha
17:15

Estoril

vs

Feirense

-
22:00

Porto B

vs

Varzim

-
22:00

Cova Piedade

vs

SC Farense

-
22:00

Leixoes

vs

Nacional Madeira

-
23:00

Cova Piedade

vs

SC Covilha

-
00:00

Vilafranquense

vs

Benfica B

-
Hạng 2 Nga
19:00

Avangard Kursk

vs

Chayka FK Pesch

-
20:00

Luch Energiya

vs

Fakel

-
20:00

Yenisey

vs

Spartak Moscow B

-
21:00

Khimki

vs

Neftekhimik Nizh

-
21:00

Nizhny Nov

vs

SKA Energiya

-
22:00

Rotor Volgograd

vs

Shinnik Yaroslavl

-
22:00

Tekstilshchik Ivanov

vs

Torpedo Moscow

-
23:00

Krasnodar B

vs

Tom Tomsk

-
23:00

Mordovia

vs

Chertanovo

-
23:00

Armavir

vs

Baltika

-
Hạng 2 Bỉ
21:00

Union Saint-Gilloise

vs

KSC Lokeren

-
Hạng 2 Na Uy
20:00

HamKam

vs

KFUM Oslo

-
23:00

Raufoss IL

vs

Ullensaker/Kisa

-
23:00

Nest-Sotra

vs

Kongsvinger

-
23:00

Start Kristiansand

vs

Tromsdalen

-
23:00

Strommen

vs

Notodden FK

-
23:00

Sandnes Ulf

vs

FK Jerv

-
Hạng 2 Séc
22:00

Varnsdorf

vs

Jihlava

-
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
20:30

Hatayspor

vs

Altinordu SK

-
23:15

Erzurum BB

vs

Istanbulspor AS

-
01:45

Akhisar Bld.

vs

Adanaspor

-
01:45

Altay

vs

Umraniyespor

-
Hạng 2 Thụy Điển
20:00

Dalkurd FF

vs

Gais

-
22:00

Brommapojkarna

vs

Osters

-
Hạng 2 Áo
15:30

Aust Lustenau

vs

Grazer AK

-
Hạng 2 Đan Mạch
18:45

Naestved BK

vs

Hvidovre IF

-
18:45

Roskilde

vs

Vendsyssel FF

-
Hạng 2 Nhật Bản
17:00

Omiya Ardija

vs

JEF United Chiba

-
17:00

Tokyo Verdy

vs

Montedio Yama.

-
Hạng 2 Hàn Quốc
17:00

Seoul E-Land

vs

Anyang

-
Hạng 2 Trung Quốc
18:30

Xinjiang Tianshan

vs

Nei Mongol

-
18:30

Meizhou Wuhua

vs

Zhejiang Greentown

-
18:35

Sichuan Longfor

vs

Liaoning Hunyong

-
Hạng Nhất QG
15:30

Đồng Tháp

vs

Bình Phước

-
16:00

XM Fico Tây Ninh

vs

Phố Hiến

-
17:00

ĐT Long An

vs

Thừa Thiên Huế

-
Hạng 2 Argentina
23:00

Almagro

vs

San Martin Tucuman

-
01:05

Guillermo

vs

Barracas Central

-
01:30

Deportivo Riestra

vs

Gimnasia Jujuy

-
02:00

Gim.Mendoza

vs

Def.Belgrano

-
03:05

Tigre

vs

Quilmes

-
04:00

Alvarado MDP

vs

Agropecuario AAC

-
Hạng 2 Brazil
02:00

CRB/AL

vs

Vitoria/BA

-
Hạng 2 Chi Lê
23:00

CD Magallanes

vs

U. San Felipe

-
02:30

Deportes Valdivia

vs

Temuco

-
02:30

Nublense

vs

La Serena

-
03:00

Rangers Talca

vs

Melipilla

-
07:00

San.Morning

vs

Cobreloa

-
Hạng 2 Colombia
03:00

Atlético

vs

Boca Juniors Cali

-
Hạng Nhất Mỹ USL Pro
05:00

Indy Eleven

vs

Saint Louis FC

-
Hạng 2 Mexico
00:00

Celaya

vs

Sonora

-
05:00

Univ de Colima

vs

Oaxaca

-
Nữ Đông Nam Á
15:00

Indonesia Nữ

vs

Việt Nam Nữ

-
18:00

Myanmar Nữ

vs

Campuchia Nữ

-
Cúp Italia
23:00

Perugia

vs

Brescia

-
23:15

Fiorentina

vs

Monza

-
01:30

Frosinone

vs

SS Monopoli

-
01:30

Ascoli

vs

Trapani

-
01:30

Cagliari

vs

Chievo

-
01:30

Cittadella

vs

Carpi

-
01:30

Empoli

vs

Pescara

-
01:30

Udinese

vs

Alto Adige

-
01:30

Verona

vs

Cremonese

-
01:45

Sassuolo

vs

Spezia

-
01:45

SPAL 1907

vs

Feralpisalo

-
01:45

Pisa

vs

Bologna

-
01:45

Lecce

vs

Salernitana

-
02:00

Crotone

vs

Sampdoria

-
Hạng 3 Đức
18:00

Kaiserslautern

vs

Ein.Braunschweig

-
19:00

CZ Jena

vs

Waldhof Man.

-
Aus Brisbane
14:00

Brisbane Knights

vs

Caboolture Sports

-
Aus FB West Premier
14:00

Perth Glory U21

vs

Cockburn City

-
Aus Queensland
15:00

Brisbane Roar U21

vs

Gold Coast Knights

-
Aus Victoria
12:00

Melb. Knights

vs

Hume City

-
13:00

South Melbourne

vs

Altona Magic

-
Hạng 3 Nhật Bản
13:00

Grulla Morioka

vs

Fukushima Utd

-
Hạng 4 Đức - Miền Bắc
20:00

Ein. Norderstedt

vs

Holstein Kiel II

-
21:00

Drochtersen/Assel

vs

Hansa Luneburg

-
21:00

Oldenburg 1987

vs

Weiche Flensburg

-
Hạng 4 Đức - Bavaria
19:00

Buchbach

vs

TSV Aubstadt

-
19:00

Augsburg II

vs

VfB Eichstätt

-
Hạng 4 Đức - Đông Bắc
18:30

Hertha Berlin II

vs

Optik Rathenow

-
18:30

Union Furstenwalde

vs

Wacker Nordhausen

-
18:30

Bischofswerdaer

vs

C. Leipzig

-
19:30

Ger.Halberstadt

vs

Berliner FC Dynamo

-
19:30

Babelsberg

vs

Viktoria Berlin

-
19:30

Lok.Leipzig

vs

E.Cottbus

-
19:30

RW Erfurt

vs

Auerbach

-
19:30

VSG Altglienicke

vs

Meuselwitz

-
19:30

SV Lichtenberg

vs

Berlin AK 07

-
U23 Anh
18:00

Sunderland U23

vs

Norwich City U23

-
20:00

Wolves U23

vs

Everton U23

-
U21 Nga
13:00

Ufa U21

vs

Rostov U21

-

Bóng đá thế giới

Nhận định Brazil vs Venezuela, 07h30 ngày 19/06
Nhận định Brazil vs Venezuela, 07h30 ngày 19/06

Nhận định Brazil vs Venezuela, 07h30 ngày 19/06, khuôn khổ vòng bảng Copa America 2019. Brazil đang có phong độ tốt liệu trận đấu này họ có giành vé vào tứ kết sớm.

Tin bóng đá Quốc tế 13-6: Real Madrid hoàn tất vụ mua Mendy
Tin bóng đá Quốc tế 13-6: Real Madrid hoàn tất vụ mua Mendy

Tin bóng đá Quốc tế 13-6: Real Madrid hoàn tất vụ mua Mendy, Messi tiếp tục khiêm tốn, Mino Raiola phủ nhận tin De Ligt gia nhập PSG, … là nội dung HOT sáng nay.