LIVESCORE - TỶ SỐ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN

Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
Kết quả Ngoại Hạng Anh
42'

Man City

vs

Leeds Utd

-
21:00

Liverpool

vs

Aston Villa

-
23:30

Crystal Palace

vs

Chelsea

-
Kết quả VĐQG Tây Ban Nha
12'

Getafe

vs

Cadiz

-
21:15

Athletic Bilbao

vs

Alaves

-
23:30

Eibar

vs

Levante

-
02:00

Real Madrid

vs

Barcelona

-
Kết quả VĐQG Italia
20:00

Spezia

vs

Crotone

-
23:00

Parma

vs

AC Milan

-
01:45

Udinese

vs

Torino

-
Kết quả VĐQG Đức
20:30

Wer.Bremen

vs

Leipzig

-
20:30

Ein.Frankfurt

vs

Wolfsburg

-
20:30

Hertha Berlin

vs

M.gladbach

-
20:30

Bayern Munich

vs

Union Berlin

-
23:30

Stuttgart

vs

B.Dortmund

-
Kết quả VĐQG Pháp
22:00

Strasbourg

vs

PSG

-
02:00

Montpellier

vs

Marseille

-
Kết quả C1 Châu Á
22:50

Foolad Khozestan

vs

Al Ain

-
Kết quả C1 Châu Phi
23:00

Zamalek SC

vs

Teungueth FC

-
23:00

Esperanse ST

vs

MC Alger

-
Kết quả Giao Hữu CLB
45'

Persija Jakarta

vs

Barito Putera

0 - 0
45'

Lahti

vs

KTP Kotka

1 - 1
Kết quả Giao Hữu BD Nữ
FT

Lithuania Nữ

7 - 1

Lebanon Nữ

6 - 1
13'

Armenia Nữ

0 - 0

Jordan Nữ

-
12'

Mexico Nữ

0 - 0

Slovakia Nữ

-
20:00

Nam Phi Nữ

vs

Zambia Nữ

-
20:00

Namibia Nữ

vs

Angola Nữ

-
21:00

Ethiopia Nữ

vs

South Sudan Nữ

-
21:05

Đức Nữ

vs

Australia Nữ

-
00:10

Thụy Điển Nữ

vs

Mỹ Nữ

-
03:30

Ecuador Nữ

vs

Colombia Nữ

-
Kết quả Hạng Nhất Anh
42'

Millwall

vs

Swansea City

-
21:00

Bournemouth

vs

Coventry

-
21:00

Wycombe

vs

Luton Town

-
21:00

Barnsley

vs

Middlesbrough

-
21:00

Birmingham

vs

Stoke City

-
21:00

Bristol City

vs

Nottingham Forest

-
21:00

Cardiff City

vs

Blackburn Rovers

-
21:00

Derby County

vs

Norwich

-
21:00

Huddersfield

vs

Rotherham Utd

-
21:00

Preston North End

vs

Brentford

-
21:00

QPR

vs

Sheffield Wed.

-
Kết quả League One
21:00

Lincoln

vs

Blackpool

-
21:00

Fleetwood Town

vs

Rochdale

-
21:00

Accrington

vs

Wimbledon

-
21:00

Swindon

vs

Peterborough Utd

-
21:00

Crewe Alexandra

vs

Oxford Utd

-
21:00

Doncaster Rovers

vs

Wigan

-
21:00

Gillingham

vs

Shrewsbury

-
21:00

Ipswich

vs

Milton Keynes Dons

-
21:00

Northampton

vs

Bristol Rovers

-
21:00

Plymouth Argyle

vs

Hull City

-
21:00

Portsmouth

vs

Burton Albion

-
21:00

Sunderland

vs

Charlton Athletic

-
Kết quả League Two
21:00

Southend

vs

Crawley Town

-
21:00

Salford City

vs

Stevenage

-
21:00

Cambridge Utd

vs

Exeter City

-
21:00

Barrow

vs

Carlisle

-
21:00

Bolton

vs

Harrogate Town

-
21:00

Bradford City

vs

Grimsby

-
21:00

Cheltenham

vs

Leyton Orient

-
21:00

Port Vale

vs

Morecambe

-
21:00

Scunthorpe Utd

vs

Tranmere Rovers

-
21:00

Walsall

vs

Forest Green

-
Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha
14'

SD Ponferradina

vs

Fuenlabrada

-
21:00

Real Oviedo

vs

Las Palmas

-
23:15

Rayo Vallecano

vs

Girona

-
Kết quả Hạng 3 Tây Ban Nha
22:00

Burgos CF

vs

Salamanca

-
23:00

Osasuna B

vs

Real Union

-
23:00

Don Benito

vs

Rayo Majada.

-
23:00

Hercules CF

vs

Badalona

-
Kết quả Hạng 2 Italia
14'

Virtus Entella

vs

Salernitana

-
13'

Ascoli

vs

Monza

-
14'

Brescia

vs

Pescara

-
13'

Cremonese

vs

Pordenone

-
12'

Lecce

vs

SPAL 1907

-
21:00

Frosinone

vs

Cittadella

-
Kết quả Hạng 3 Italia
20:00

Albinoleffe

vs

Carrarese

-
20:00

Palermo

vs

Vibonese

-
23:30

Avellino

vs

Bari

-
Kết quả Hạng 2 Đức
FT

Holstein Kiel

0 - 0

Jahn Regensburg

-
FT

Fort.Dusseldorf

0 - 0

Karlsruher

-
58'

Erzgebirge Aue

0 - 1

St. Pauli

0 - 1
56'

Paderborn 07

2 - 0

Bochum

2 - 0
Kết quả Hạng 3 Đức
14'

Ingolstadt

0 - 0

Bayern Munich II

-
14'

Munchen 1860

0 - 1

Verl

-
14'

Lubeck

0 - 0

Kaiserslautern

-
11'

Duisburg

0 - 0

Waldhof Man.

-
11'

Hansa Rostock

0 - 0

Magdeburg

-
9'

Saarbrucken

1 - 0

Turkgucu-Ataspor

-
Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Nam
14'

Bayern Alzenau

0 - 0

TSG Balingen

-
14'

Stuttgart II

0 - 0

Sonnenhof

-
14'

SSV Ulm

0 - 0

Hoffenheim II

-
14'

Homburg

0 - 0

Astoria Walldorf

-
14'

Pirmasens

0 - 0

Koblenz

-
14'

Stadtallendorf

0 - 0

Mainz II

-
14'

TSV Schott Mainz

1 - 0

Bahlinger

-
14'

Giessen

0 - 0

Offenbach

-
14'

Hessen Kassel

0 - 0

Aalen

-
14'

Elversberg

0 - 0

FSV Frankfurt

-
Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây
14'

Fortuna Koln

0 - 0

Lippstadt

-
14'

Sportfreunde Lotte

0 - 0

SV Straelen

-
15'

M.gladbach II

0 - 0

B.Dortmund II

-
14'

FC Koln II

0 - 0

Homberg

-
13'

Essen

0 - 0

Bergisch Gladbach

-
14'

Wiedenbruck

0 - 0

Rodinghausen

-
14'

Bonner SC

0 - 0

Schalke 04 II

-
14'

Wegberg-Beeck

0 - 0

Fort.Dusseldorf II

-
15'

RW Ahlen

1 - 0

Preussen Munster

-
14'

A.Aachen

0 - 1

Wuppertaler

-
Kết quả Hạng 2 Pháp
20:00

Paris FC

vs

Troyes

-
01:00

Niort

vs

Auxerre

-
01:00

Pau FC

vs

Clermont

-
01:00

Chateauroux

vs

Dunkerque

-
01:00

Grenoble

vs

Caen

-
01:00

Le Havre

vs

Ajaccio

-
01:00

Nancy

vs

Sochaux

-
01:00

Valenciennes

vs

Chambly

-
Kết quả Hạng 3 Pháp
23:00

Stade Briochin

vs

SC Bastia

-
23:00

Stade Lavallois

vs

Villefranche

-
01:00

Avranches

vs

Boulogne

-
01:00

Creteil

vs

Bourg Peronnas

-
Kết quả VĐQG Scotland
21:00

St. Johnstone

vs

Aberdeen

-
21:00

Hamilton

vs

Dundee Utd

-
21:00

Celtic

vs

Livingston

-
21:00

Kilmarnock

vs

Ross County

-
21:00

Motherwell

vs

St. Mirren

-
Kết quả Hạng Nhất Scotland
21:00

Dundee

vs

Greenock Morton

-
21:00

Raith Rovers

vs

Arbroath

-
21:00

Ayr Utd

vs

Dunfermline

-
21:00

Queen of South

vs

Inverness C.T.

-
Kết quả Hạng 2 Scotland
21:00

Forfar Athletic

vs

East Fife

-
21:00

Cove Rangers

vs

Dumbarton

-
21:00

Montrose

vs

Airdrieonians

-
21:00

Peterhead

vs

Partick Thistle

-
21:00

Falkirk

vs

Clyde

-
Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha
21:00

Maritimo

vs

SC Farense

-
21:30

Boavista

vs

Rio Ave

-
00:00

Tondela

vs

Porto

-
02:30

Pacos Ferreira

vs

Benfica

-
Kết quả Hạng 2 Bồ Đào Nha
FT

Academica Coim

1 - 1

Porto B

1 - 1
21:00

Cova Piedade

vs

Varzim

-
02:30

Leixoes

vs

Penafiel

-
Kết quả VĐQG Hà Lan
23:45

Heracles Almelo

vs

Willem II

-
01:00

Fortuna Sittard

vs

Emmen

-
01:00

AZ Alkmaar

vs

Sparta Rotterdam

-
02:00

Zwolle

vs

Twente

-
Kết quả VĐQG Nga
58'

Khimki

vs

FK Tambov

0 - 0
20:30

Ufa

vs

Akhmat Groznyi

-
23:00

Rostov

vs

Rubin Kazan

-
Kết quả VĐQG Albania
58'

Skenderbeu

vs

KF Tirana

0 - 0
57'

Kastrioti Kruje

vs

Kukesi

0 - 0
21:00

Apolonia Fier

vs

Teuta Durres

-
21:00

KF Laci

vs

Vllaznia Shkoder

-
Kết quả VĐQG Azerbaijan
13'

Gabala FC

vs

Neftchi Baku

-
21:00

Sabah FK

vs

Səbail FK

-
Kết quả VĐQG Ba Lan
20:00

Pogon Szczecin

vs

Wisla Plock

-
22:30

Warta Poznan

vs

Stal Mielec

-
01:00

Slask Wroclaw

vs

Lechia GD

-
Kết quả Hạng 2 Ba Lan
FT

Radomiak Radom

0 - 0

Nieciecza

-
75'

Korona Kielce

1 - 0

GKS Tychy

0 - 0
20:00

Resovia

vs

LKS Lodz

-
21:00

Sandecja

vs

Zaglebie Sosno

-
21:00

GKS Jastrzebie

vs

Gornik Leczna

-
21:00

GKS Belchatow

vs

Stomil Olsztyn

-
Kết quả VĐQG Belarus
56'

Isloch

vs

Rukh Brest

0 - 0
20:00

FK Slutsk

vs

Torpedo Zhodino

-
00:00

Dinamo Brest

vs

Dinamo Minsk

-
Kết quả VĐQG Bosnia
22:00

Zeljeznicar

vs

Mladost D. Kakanj

-
00:00

Zrinjski

vs

Radnik Bijeljina

-
Kết quả VĐQG Bulgaria
21:30

Ludogorets

vs

PFK Montana

-
00:00

Cska Sofia

vs

Arda Kardzhali

-
Kết quả VĐQG Bắc Ai Len
21:00

Portadown FC

vs

Carrick Rangers

-
21:00

Glentoran

vs

Dungannon Swi.

-
21:00

Glenavon

vs

Ballymena Utd

-
21:00

Larne

vs

Linfield

-
21:00

Crusaders Belfast

vs

Cliftonville

-
23:30

Warrenpoint Town

vs

Coleraine

-
Kết quả VĐQG Macedonia
58'

Rabotnicki

vs

Pelister

2 - 0
Kết quả VĐQG Bỉ
21:15

Cercle Brugge

vs

OH Leuven

-
23:30

KV Mechelen

vs

Zulte-Waregem

-
01:45

Gent

vs

Charleroi

-
Kết quả Hạng 2 Bỉ
01:45

RFC Seraing

vs

Deinze

-
Kết quả VĐQG Croatia
22:00

HNK Gorica

vs

NK Varazdin

-
00:05

Sibenik

vs

HNK Rijeka

-
Kết quả VĐQG Estonia
FT

Paide Linname.

1 - 0

Kuressaare

1 - 0
Kết quả VĐQG Hungary
19:45

MTK Budapest

vs

Budafoki MTE

-
22:00

MOL Fehervar FC

vs

Ujpest

-
00:30

Ferencvaros

vs

Puskas Akademia

-
Kết quả VĐQG Hy Lạp
14'

Volos NFC

vs

Panetolikos

-
21:15

Apollon Smirnis

vs

OFI Creta

-
23:30

Atromitos

vs

Larissa

-
Kết quả VĐQG Ireland
00:00

Finn Harps

vs

Waterford Utd

-
00:00

Sligo Rovers

vs

Shamrock Rovers

-
00:00

Longford Town

vs

Drogheda Utd

-
Kết quả VĐQG Israel
22:00

Hapoel Tel Aviv

vs

Hapoel Haifa

-
22:30

Bnei Sakhnin

vs

Bnei Yehuda

-
22:45

HIK Shmona

vs

Hap. Beer Sheva

-
00:30

Maccabi Netanya

vs

Beitar Jerusalem

-
Kết quả VĐQG Kazakhstan
FT

Zhetysu Taldykorgan

0 - 2

Tobol Kostanay

0 - 1
56'

Kairat Almaty

4 - 0

Turan (KAZ)

4 - 0
FT

Kaisar Kyzylorda

0 - 0

Caspiy Aktau

-
20:00

Astana

vs

Atyrau

-
Kết quả VĐQG Latvia
14'

FK Liepaja

vs

Valmiera / BSS

-
23:00

METTA/LU Riga

vs

Riga FC

-
Kết quả VĐQG Luxembourg
21:00

Victoria Rosport

vs

Dudelange

-
23:00

Etzella Ettelbruc

vs

Racing Union

-
00:00

Fola Esch

vs

UT Petange

-
00:30

Swift Hesperange

vs

RM Hamm Benfica

-
Kết quả VĐQG Moldova
22:00

Zimbru

vs

Speranta

-
22:00

Sheriff Tiraspol

vs

Sfintul Gheorghe

-
22:00

Dinamo-Auto

vs

Petrocub

-
22:00

FC Floresti

vs

Codru Lozova FC

-
22:00

Milsami

vs

CSCT Buiucani

-
Kết quả Cúp Phần Lan
14'

KuPS

vs

Honka

-
22:00

Helsinki

vs

Inter Turku

-
Kết quả VĐQG Romania
23:00

Sepsi OSK

vs

Steaua Bucuresti

-
Kết quả VĐQG Serbia
00:00

Cukaricki

vs

Backa Topola

-
00:00

FK Vozdovac

vs

Proleter NS

-
00:00

Mladost Lucani

vs

Spartak Subotica

-
Kết quả VĐQG Slovakia
20:30

Trencin

vs

MSK Zilina

-
22:00

Spartak Trnava

vs

Zlate Moravce

-
22:00

Sered

vs

Nitra

-
22:00

Zemplin Michalovce

vs

FK Pohronie

-
22:00

Senica

vs

Ruzomberok

-
Kết quả VĐQG Slovenia
00:00

Mura

vs

CM Celje

-
00:00

Koper

vs

Tabor Sezana

-
00:00

Aluminij

vs

Maribor

-
00:00

Gorica

vs

O.Ljubljana

-
00:00

NK Bravo

vs

Domzale

-
Kết quả VĐQG Séc
14'

Jablonec

vs

Zlin

-
14'

Pribram

vs

Sigma Olomouc

-
14'

MFk Karvina

vs

Vik.Plzen

-
21:00

Banik Ostrava

vs

Opava

-
23:30

Slovacko

vs

Slovan Liberec

-
Kết quả Hạng 2 Séc
58'

MFK Chrudim

vs

Usti & Labem

0 - 1
21:30

Slavoj Vysehrad

vs

Hradec Kralove

-
21:30

Dukla Praha

vs

Varnsdorf

-
Kết quả VĐQG Síp
21:00

Apoel FC

vs

EN Paralimni

-
23:30

Apollon Limassol

vs

Anorthosis

-
Kết quả VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
83'

Hatayspor

vs

Goztepe

0 - 2
20:00

Rizespor

vs

Trabzonspor

-
23:00

Galatasaray

vs

Fatih Karagumruk

-
Kết quả Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
84'

Bandirmaspor

vs

Menemen Bld

1 - 0
85'

Altay

vs

Boluspor

0 - 1
20:00

Samsunspor

vs

Balikesirspor

-
23:00

Akhisar Bld.

vs

Adana Demirspor

-
Kết quả VĐQG Thụy Sỹ
23:15

Lugano

vs

Lausanne Sports

-
01:30

Luzern

vs

Basel

-
Kết quả Hạng 2 Thụy Sỹ
23:15

Winterthur

vs

Wil 1900

-
23:15

Neuchatel Xamax

vs

Aarau

-
Kết quả VĐQG Thụy Điển
20:00

Malmo

vs

Hammarby

-
22:30

Orebro

vs

Goteborg

-
Kết quả Hạng 2 Thụy Điển
20:00

Falkenbergs

vs

GAIS

-
20:00

Landskrona

vs

Varnamo

-
Kết quả VĐQG Ukraina
59'

FC Mariupol

vs

Shakhtar Donetsk

0 - 2
21:00

Dinamo Kiev

vs

SK Dnipro-1

-
23:30

Desna Chernigiv

vs

PFK Aleksandriya

-
Kết quả U21 Ukraine
FT

Rukh Vynnyky U21

4 - 0

FC Mynai U21

0 - 0
FT

Vorskla U21

5 - 2

FC Lviv U21

2 - 1
59'

Zorya U21

1 - 0

Inhulets Petrove U21

1 - 0
21:00

Olimpik Donetsk U21

vs

Kolos Kovalivka U21

-
Kết quả VĐQG Wales
20:30

Connah's QN

vs

Penybont

-
20:30

Flint Town Utd

vs

Cardiff Metropolitan

-
20:30

Cefn Druids AFC

vs

Haverfordwest

-
20:30

Caernarfon Town

vs

Barry Town

-
23:15

Bala Town

vs

The New Saints

-
Kết quả VĐQG Áo
22:00

Hartberg

vs

Austria Wien

-
22:00

SCR Altach

vs

St.Polten

-
22:00

Admira

vs

SV Ried

-
Kết quả Hạng 2 Áo
19:30

SV Lafnitz

vs

Liefering

-
19:30

Aust Lustenau

vs

Rapid Wien II

-
Kết quả Hạng 2 Đan Mạch
56'

Viborg

vs

Fredericia

2 - 0
58'

Hvidovre IF

vs

Fremad Amager

0 - 0
14'

Esbjerg FB

vs

Silkeborg IF

-
Kết quả VĐQG Australia
FT

Newcastle Jets

1 - 2

Melb. Victory

1 - 0
FT

Sydney FC

1 - 1

Melbourne City

0 - 0
FT 1

Adelaide Utd

1 - 1

WS Wanderers

1 - 0
FT

Sydney FC

0 - 0

WS Wanderers

-
Kết quả Aus Brisbane
FT

Acacia Ridge

0 - 3

St George Willawong

0 - 1
FT

Albany Creek

4 - 0

Toowong FC

2 - 0
FT

The Lakes

7 - 1

UQ FC

4 - 0
Kết quả Aus FB West Premier
FT

Floreat Athena

3 - 2

Inglewood Utd

0 - 1
FT 1

Sorrento

0 - 3

ECU Joondalup

0 - 1
FT

Perth SC

2 - 1

Bayswater City

1 - 0
FT

Balcatta

1 - 1

Gwelup Croatia

0 - 1
FT

Rockingham City

1 - 1

Armadale SC

0 - 0
53'

Perth Glory U21

4 - 1

Cockburn City

4 - 1
Kết quả Aus New South Wales
FT

North Shore Mariners

0 - 1

Rockdale City

0 - 0
Kết quả Aus Queensland
FT

Peninsula Power

3 - 2

Moreton Bay Utd

1 - 1
FT

Capalaba

3 - 1

Magpies Crusaders

1 - 1
Kết quả Aus South Sup.League
FT

Croydon Kings

1 - 2

Sturt Lions

0 - 1
FT

Cumberland Utd

3 - 0

Adelaide Olympic

1 - 0
FT 1

Adelaide Comets

1 - 1

Metro Stars

0 - 0
Kết quả Aus Victoria
FT

Avondale Heights

2 - 0

Eastern Lions

2 - 0
FT

Altona City

2 - 2

Dandenong City

0 - 1
FT

Hume City

2 - 1

Port Melbourne

1 - 0
FT

Dandenong Th.

1 - 0

St Albans Saints

0 - 0
Kết quả VĐQG Nhật Bản
FT

Sanf Hiroshima

0 - 1

Shonan Bellmare

0 - 0
FT

Cerezo Osaka

2 - 2

Avispa Fukuoka

0 - 0
Kết quả Hạng 2 Nhật Bản
FT

Jubilo Iwata

4 - 1

Matsumoto Yama.

1 - 0
FT

Ventforet Kofu

1 - 1

Giravanz Kita.

1 - 0
FT

Thespa Kusatsu

1 - 2

V-Varen Nagasaki

1 - 0
FT

Tokyo Verdy

3 - 1

Renofa Yamaguchi

2 - 1
Kết quả Japan Football League
10:00

Kochi United SC

vs

Sony Sendai

-
Kết quả VĐQG Hàn Quốc
FT

Gangwon

3 - 0

Daegu

1 - 0
FT

FC Seoul

1 - 2

Pohang Steelers

1 - 1
FT 1

Seongnam Ilhwa Ch.

2 - 0

Gwangju

1 - 0
Kết quả Hạng 2 Hàn Quốc
FT

Seoul E-Land

0 - 1

Chungnam Asan

0 - 0
FT

Sangju Sangmu

1 - 0

Bucheon 1995

0 - 0
Kết quả Hạng 3 Hàn Quốc
FT

Daejeon Korail

0 - 1

Mokpo City

0 - 0
FT

Gyeongju KHNP

0 - 0

GimPo Citizen

0 - 0
FT

Busan Transp.

1 - 1

Changwon City

0 - 0
Kết quả VĐQG Arập Xeut
22:55

Al Faisaly (KSA)

vs

Al Fateh

-
22:55

Al Baten

vs

Al Shabab (KSA)

-
00:15

Al Ettifaq

vs

Al Qadisiya

-
Kết quả VĐQG Bahrain
21:10

Manama

vs

Al Ahli (BHR)

-
21:10

East Riffa

vs

Al Hadd

-
23:45

Muharraq

vs

Busaiteen

-
Kết quả VĐQG Hồng Kông
FT

Southern District

3 - 3

Happy Valley

1 - 0
Kết quả VĐQG Jordan
21:00

Al Aqaba SC

vs

Ramtha

-
23:30

Sahab

vs

Faisaly (JOR)

-
Kết quả Malay Super League
20:00

Selangor FA

vs

Perak FA

-
20:00

Kuala Lumpur FA

vs

Pahang

-
20:00

UiTM FC

vs

Melaka FA

-
20:00

Darul Takzim

vs

Petaling Jaya City

-
Kết quả Malay Premier League
FT

Kelantan

1 - 0

Kuching FA

1 - 0
20:00

Sarawak

vs

FAM-MSN

-
Kết quả VĐQG Qatar
22:15

Al Arabi (QAT)

vs

Sailiya

-
00:30

Al Kharaitiyat FC

vs

Al Wakra

-
00:30

Umm salal

vs

Al Garrafa

-
Kết quả VĐQG Singapore
FT

Young Lions

0 - 4

Tanjong Pagar

0 - 1
FT 1

Balestier Kh.

0 - 1

Hougang Utd

0 - 0
Kết quả VĐQG Uzbekistan
20:30

Qyzylqum

vs

Nasaf Qarshi

-
Kết quả Hạng Nhất QG
FT

Đăk Lăk

0 - 0

ĐT Long An

0 - 0
FT

Phú Thọ

0 - 0

Thừa Thiên Huế

0 - 0
FT

Cần Thơ

1 - 0

Phố Hiến

1 - 0
Kết quả VĐQG Argentina
00:00

Godoy Cruz

vs

Arsenal Sarandi

-
02:15

Estudiantes LP

vs

Aldosivi

-
04:30

Defensa YJ

vs

Talleres Cordoba

-
07:00

Racing Club

vs

Independiente

-
Kết quả Hạng 2 Argentina
00:10

Ferro Carril Oeste

vs

Gimnasia Jujuy

-
01:00

Belgrano

vs

Atletico Atlanta

-
01:30

Villa Dalmine

vs

San Martin SJ

-
04:00

Estudiantes Rio Cuarto

vs

Alvarado MDP

-
04:10

Temperley

vs

Tigre

-
05:05

Def.Belgrano

vs

Guillermo

-
Kết quả Brazil Carioca
01:30

Macae/RJ

vs

Resende/RJ

-
01:30

Portuguesa/RJ

vs

Bangu/RJ

-
07:05

Volta Redonda/RJ

vs

Botafogo/RJ

-
Kết quả VĐQG Bolivia
02:00

Always Ready

vs

Nacional Potosi

-
04:15

CA Palmaflor

vs

Oriente Petrolero

-
Kết quả VĐQG Chi Lê
03:00

U. Espanola

vs

Melipilla

-
05:30

Audax Italiano

vs

Univ. Catolica

-
Kết quả VĐQG Colombia
03:30

Inde.Medellin

vs

Alianza Petrolera

-
05:40

Jag de Cordoba

vs

America Cali

-
08:00

Deportivo Cali

vs

Atl. Nacional

-
Kết quả VĐQG Ecuador
00:15

Independiente JT

vs

Catolica Quito

-
02:30

Macara

vs

9 de Octubre

-
05:00

Emelec

vs

LDU Quito

-
Kết quả VĐQG Paraguay
05:15

Sol de America

vs

Nacional

-
07:30

Olimpia Asuncion

vs

12 de Octubre

-
Kết quả USA Desert Diamond Cup
07:00

LA Galaxy

vs

Real Salt Lake

-
09:30

Colorado Rapids

vs

Phoenix FC

-
Kết quả VĐQG Mexico
05:00

Atlas

vs

Club Leon

-
07:00

Cruz Azul

vs

Chivas Guad.

-
09:05

Tigres UANL

vs

Club America

-
Kết quả VĐQG Costa Rica
05:00

Limon

vs

Sporting (CRC)

-
07:00

Guadalupe FC

vs

Herediano

-
09:00

Dep. Saprissa

vs

Perez Zeledon

-
Kết quả VĐQG Algeria
21:00

CS Constantine

vs

Paradou AC

-
21:00

USM Alger

vs

JS Saoura

-
21:00

USM Bel Abbes

vs

CA BB Arreridj

-
21:00

JS Kabylie

vs

MC Oran

-
21:00

WA Tlemcen

vs

ASO Chlef

-
21:00

Hussein Dey

vs

US Biskra

-
21:00

O Medea

vs

MC Alger

-
21:00

NC Magra

vs

Ain M'lila

-
21:00

RC Relizane

vs

ES Setif

-
21:00

JSM Skikda

vs

CR Belouizdad

-
Kết quả VĐQG Nam Phi
20:00

Cape Town City

vs

SuperSport Utd

-
21:00

Orlando Pirates

vs

Maritzburg Utd

-
22:00

TS Galaxy

vs

Tshakhuma TM

-