KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN HÔM NAY

Bóng đá thế giới

  • 20 Th 03
  • 21 Th 03
  • 22 Th 03
  • 23 Th 03
  • 24 Th 03
  • 25 Th 03
  • 26 Th 03
  • 27 Th 03
  • 28 Th 03
  • 29 Th 03
  • 30 Th 03
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
Vòng loại Euro 2020
FT 4

Kazakhstan

0 - 4

Nga

0 - 2
FT 2

Wales

1 - 0

Slovakia

1 - 0
FT 1

San Marino

0 - 2

Scotland

0 - 1
FT 1

Hungary

2 - 1

Croatia

1 - 1
FT 3

Israel

4 - 2

Áo

2 - 1
FT

Síp

0 - 2

Bỉ

0 - 2
FT 1

Hà Lan

2 - 3

Đức

0 - 2
FT

Bắc Ireland

2 - 1

Belarus

1 - 1
FT 2

Ba Lan

2 - 0

Latvia

0 - 0
FT 2

Slovenia

1 - 1

Macedonia

1 - 0
VĐQG Colombia
FT 4

Inde.Medellin

4 - 1

Envigado

1 - 1
FT 1

Junior Barranquilla

3 - 0

Atletico Huila

1 - 0
FT

America Cali

1 - 0

Jag de Cordoba

0 - 0
FT

Santa Fe

0 - 2

Once Caldas

0 - 1
VĐQG Paraguay
FT

Libertad

2 - 2

Sol de America

1 - 0
FT 1

Olimpia Asuncion

0 - 0

Nacional

0 - 0
VĐQG Peru
FT

Uni.San Martin

1 - 0

Carlos A. Mannucci

1 - 0
FT

Dep. Municipal

3 - 1

Sport Boys

1 - 0
FT

Cesar Vallejo

3 - 0

DU Comercio

1 - 0
VĐQG Uruguay
FT

CA Progreso

1 - 1

Boston River

1 - 1
FT

Nacional Montevideo

3 - 0

Plaza Colonia

1 - 0
FT 1

Defensor SC

1 - 1

Wanderers

1 - 1
FT

CA River Plate (URU)

2 - 1

Cerro Montevideo

0 - 0
VĐQG Venezuela
FT

Est.Caracas

1 - 2

Aragua

1 - 0
FT

Atl.Venezuela

0 - 0

Puerto Cabello

0 - 0
FT

Dep.Guaira

5 - 2

Llaneros Guanare

2 - 0
FT

Estu.Merida

3 - 0

Metropolitano

0 - 0
FT

Mineros Guayana

1 - 1

Zulia FC

0 - 1
FT

Monagas

1 - 1

Caracas

0 - 0
VĐQG Mỹ
FT 2

New England

0 - 2

Cincinnati

0 - 1
VĐQG Costa Rica
FT

Cartagines

2 - 0

Dep. Saprissa

1 - 0
FT

Municipal Grecia

1 - 1

Carmelita

0 - 0
FT

Limon

1 - 1

Guadalupe FC

0 - 1
FT

Perez Zeledon

3 - 1

Universidad CR

3 - 0
FT

Herediano

2 - 0

Alajuelense

1 - 0
Vòng loại African Cup 2019
FT

CHDC Congo

1 - 0

Liberia

0 - 0
FT

Zimbabwe

2 - 0

Congo

2 - 0
FT

CH Trung Phi

0 - 0

Guinea

-
FT

Cape Verde

0 - 0

Lesotho

0 - 0
FT

Tanzania

3 - 0

Uganda

1 - 0
FT

Benin

2 - 1

Togo

1 - 0
FT

Libya

1 - 2

Nam Phi

0 - 0
Hạng 2 Tây Ban Nha
FT 1

Rayo Majada.

4 - 0

Numancia

3 - 0
FT

Extremadura UD

0 - 0

Reus Deportiu

-
FT

Gimnastic

0 - 1

Malaga

0 - 0
FT

Cadiz

1 - 1

Cordoba

0 - 0
FT

Granada

1 - 1

Las Palmas

0 - 0
FT

Sporting Gijon

1 - 0

Real Oviedo

1 - 0
Hạng 2 Hà Lan
FT

Sparta Rotterdam

1 - 0

NEC Nijmegen

1 - 0
FT

Go Ahead Eagles

1 - 2

Twente

0 - 1
FT

Roda JC

2 - 2

MVV Maastricht

0 - 0
Hạng 2 Nga
FT 1

Luch Energiya

1 - 1

Tyumen

1 - 1
FT

Tom Tomsk

1 - 0

Mordovia

0 - 0
FT

Rotor Volgograd

2 - 0

Sibir

1 - 0
FT

Shinnik Yaroslavl

0 - 0

Armavir

0 - 0
FT

Chertanovo

0 - 1

FK Tambov

0 - 0
FT

PFC Sochi

2 - 0

SKA Energiya

1 - 0
FT

Fakel

1 - 1

Baltika

1 - 0
FT

Spartak Moscow B

1 - 2

Nizhny Novgorod

0 - 1
FT

Khimki

3 - 0

Zenit B

0 - 0
FT

Avangard Kursk

0 - 0

Krasnodar B

-
Hạng 2 Ba Lan
FT

Warta Poznan

1 - 1

GKS Tychy

1 - 0
Hạng 2 Bỉ
FT

Tubize

1 - 1

Roeselare

0 - 1
Hạng 2 Đan Mạch
FT

Naestved BK

0 - 0

Fremad Amager

-
FT

Viborg

1 - 1

Helsingor

1 - 0
FT

HB Koge

1 - 2

Hvidovre IF

1 - 0
FT

Fredericia

2 - 1

Nykobing

0 - 1
FT

Roskilde

2 - 1

Thisted

2 - 0
Hạng 2 Nhật Bản
FT

Kagoshima

0 - 1

Machida Zelvia

0 - 1
FT 3

JEF United Chiba

1 - 1

Kyoto Sanga

0 - 1
FT 3

Montedio Yama.

1 - 1

Ryukyu

0 - 0
FT 1

Tokushima Vortis

1 - 1

Tokyo Verdy

0 - 0
FT

Renofa Yamaguchi

0 - 1

Tochigi SC

0 - 1
Hạng 2 Argentina
FT

Deportivo Moron

1 - 1

Nueva Chicago

1 - 0
FT

Ind.Rivadavia

0 - 1

Ferro Carril Oeste

0 - 0
FT

Gimnasia Jujuy

0 - 1

Almagro

0 - 0
FT

Agropecuario AAC

0 - 0

Villa Dalmine

0 - 0
FT

CA Mitre Salta

3 - 4

Olimpo

3 - 0
FT 1

Def.Belgrano

1 - 2

CA Platense

0 - 1
Hạng 2 Colombia
FT

Cortulua

2 - 1

Pereira

1 - 1
FT

Tigres(COL)

1 - 1

Atlético

1 - 0
FT

Valledupar

0 - 1

Dep.Quindio

0 - 0
FT

Orsomarso

1 - 2

Barranquilla

0 - 1
FT

Real Santander

2 - 2

Fortaleza

0 - 1
Hạng Nhất Mỹ USL Pro
FT

New York RB II

1 - 1

Nashville FC

0 - 1
FT

Sacramento

4 - 1

OKC Energy

4 - 1
FT

Bethlehem Steel

0 - 1

Memphis 901

0 - 0
Cúp Argentina
FT

Newells Old Boys

1 - 2

Villa Mitre

0 - 2
Hạng 3 Tây Ban Nha
FT

Almeria B

1 - 4

UD Melilla

0 - 1
FT

Valladolid II

2 - 1

Union Adarve

1 - 0
FT

Linense

0 - 0

Ibiza-Eivissa

0 - 0
FT

Levante B

3 - 1

Sabadell

2 - 1
FT

Valencia B

2 - 1

Ejea

1 - 0
FT

Espanyol B

0 - 2

Atl. Baleares

0 - 1
FT

Granada II

1 - 2

Murcia

1 - 1
FT

Villarreal B

0 - 0

Ontinyent

0 - 0
FT

Jumilla

1 - 2

Sevilla B

0 - 2
FT

Ebro

0 - 1

Barcelona B

0 - 1
FT

Navalcarnero

1 - 5

Inter de Madrid

1 - 4
FT

Real Oviedo B

0 - 0

Gernika

0 - 0
FT

Marbella

2 - 0

San Fernando

1 - 0
FT

Don Benito

1 - 2

Badajoz

0 - 1
FT

Malaga B

0 - 1

Recreativo Huelva

0 - 0
FT

Las Palmas Atl.

0 - 0

CF Salmantino

0 - 0
FT

Barakaldo

0 - 1

Sporting Gijon B

0 - 0
FT

Badalona

2 - 1

Alcoyano

1 - 1
FT

UD Logrones

0 - 0

Leioa

0 - 0
FT

Pontevedra

2 - 1

Guijuelo

1 - 0
FT

Coruxo

2 - 2

S.S. Reyes

1 - 1
FT

Izarra

0 - 0

Athletic Bilbao B

0 - 0
FT

RD Bouzas

2 - 1

Deportivo B

1 - 0
FT

Talavera

2 - 0

Ejido

1 - 0
FT

Mirandes

1 - 0

Gim. Torrelavega

0 - 0
FT

Teruel

0 - 0

Conquense

0 - 0
FT

Racing Santander

0 - 0

Real Union

0 - 0
FT

UCAM Murcia

0 - 0

Atl. Sanluqueno

0 - 0
FT

Real Madrid B

0 - 0

SD Ponferradina

0 - 0
FT

Lleida Esportiu

0 - 1

Castellon

0 - 1
FT

Atletico Madrid B

0 - 1

Burgos CF

0 - 0
FT

Cultural Leonesa

3 - 1

Celta Vigo II

1 - 1
FT

Cornella

0 - 0

Peralada

0 - 0
FT

Cartagena

1 - 1

Villanovense

0 - 1
Hạng 3 Italia
FT

Alto Adige

2 - 2

Vicenza

0 - 1
FT

Catanzaro

3 - 0

Sicula Leonzio

0 - 0
FT

Paganese

2 - 2

Casertana

2 - 2
FT

US Fermana

0 - 0

Pesaro

0 - 0
FT

Viterbese Calcio

2 - 2

Vibonese

0 - 0
FT

Gubbio

0 - 0

AC Renate

0 - 0
FT

Reggina

3 - 0

Catania

1 - 0
FT

Giana Erminio

1 - 2

Teramo

1 - 1
FT 1

SS Monopoli

1 - 1

Virtus Francavilla

0 - 0
FT

Imolese Calcio

1 - 3

Monza

1 - 1
FT

Potenza SC

1 - 0

AS Bisceglie

1 - 0
FT

Virtus Verona

3 - 0

Rimini

3 - 0
FT

Fano

0 - 1

Feralpisalo

0 - 1
FT 1

Ravenna

0 - 1

Albinoleffe

0 - 0
FT

Ternana

1 - 1

Pordenone

0 - 1
FT

Triestina

4 - 0

Sambenedettese

0 - 0
Hạng 3 Đức
FT

Kaiserslautern

1 - 3

Osnabruck

0 - 2
FT 1

Sportfreunde Lotte

0 - 1

Ein.Braunschweig

0 - 0
Aus Brisbane
FT

Acacia Ridge

0 - 0

Caboolture Sports

-
FT

Toowong FC

0 - 0

The Gap

-
Aus New South Wales
FT 1

Sydney Olympic

3 - 3

Blacktown City

1 - 2
FT 1

Rockdale City

0 - 3

Hakoah Sydney

0 - 1
FT

Sydney Utd

2 - 2

Wollongong United

0 - 1
Aus Queensland
FT 1

Sunshine Coast

2 - 0

Western Pride

1 - 0
FT 1

Gold Coast Utd

0 - 4

Olympic FC QLD

0 - 1
Hạng 3 Nhật Bản
FT

Sagamihara

2 - 1

Gainare Tottori

1 - 0
FT

Vanraure Hachinohe

3 - 4

Yokohama SCC

0 - 2
FT

Grulla Morioka

3 - 1

Blaublitz Akita

1 - 0
FT

Fukushima Utd

0 - 1

Azul Claro Numazu

0 - 1
FT

Roas. Kumamoto

0 - 0

Kamatamare San.

0 - 0
FT 1

Gamba Osaka U23

0 - 1

Giravanz Kita.

0 - 1
FT 2

Kataller Toyama

1 - 0

Thespa Kusatsu

1 - 0
Japan Football League
FT

FC Imabari

2 - 1

Honda FC

1 - 0
FT

Veertien Kuwana

0 - 2

FC Osaka

0 - 1
FT

Matsue City

0 - 3

Sony Sendai

0 - 0
FT

Tokyo Musashino

1 - 0

Nara Club

0 - 0
FT

Suzuka Unlimited

4 - 1

Tegevajaro Miyazaki

2 - 0
Nữ Nhật
FT

Iga Kunoichi Nữ

1 - 1

NTV Beleza Nữ

0 - 1
FT

Vegalta Sendai Nữ

0 - 0

INAC Leonessa Nữ

-
FT

Nagano Parceiro (W)

0 - 1

Alb. Niigata Nữ

0 - 1
FT

Nittaidai FIELDS (W)

1 - 5

Urawa RD Ladies Nữ

1 - 1
Brazil Mineiro
FT

Atl. Mineiro/MG

3 - 1

Tupynambas/MG

1 - 0
Brazil Paranaense
FT

Operario/PR

2 - 0

Maringa/PR

1 - 0
FT

Toledo/PR

2 - 2

Londrina/PR

1 - 1
FT 2

Cianorte/PR

0 - 2

Cascavel/PR

0 - 0
FT

Coritiba/PR

1 - 1

Rio Branco/PR

1 - 0
FT

Parana/PR

4 - 1

Cascavel CR/PR

1 - 0
Brazil Gaucho
FT 1

Juventude/RS

0 - 6

Gremio/RS

0 - 1
FT 1

Aimore/RS

1 - 1

Caxias/RS

0 - 0
Brazil Paulista
FT

Sao Paulo/SP

2 - 1

Ituano/SP

1 - 0
FT

Ferroviaria/SP

1 - 1

Corinthians/SP

0 - 0
FT

Bragantino/SP

0 - 1

Ponte Preta/SP

0 - 0
Hạng 4 Đức - Đông Bắc
FT

Ger.Halberstadt

0 - 0

Lok.Leipzig

0 - 0
FT

Union Furstenwalde

0 - 2

Meuselwitz

0 - 0
FT

Berlin AK 07

2 - 1

VSG Altglienicke

0 - 1
Vòng loại U17 Châu Âu
FT 1

Anh U17

0 - 0

Croatia U17

0 - 0
FT

Đan Mạch U17

1 - 1

Thụy Sỹ U17

1 - 0
Vòng loại U21 Châu Âu
FT

Ireland U21

3 - 0

Luxembourg U21

2 - 0
Vòng loại U17 Nữ Châu Âu
FT

Đan Mạch U17 Nữ

2 - 0

Iceland U17 Nữ

1 - 0
FT

Hungary U17 Nữ

0 - 3

Anh U17 Nữ

0 - 2
FT

Áo U17 Nữ

1 - 1

Phần Lan U17 Nữ

1 - 1
FT

Italia U17 Nữ

2 - 0

Slovenia U17 Nữ

1 - 0
FT

Hy Lạp U17 Nữ

3 - 0

Georgia U17 Nữ

3 - 0
FT

Bỉ U17 Nữ

4 - 0

Wales U17 Nữ

1 - 0
Vòng loại U23 Châu Á
FT 2

Singapore U23

1 - 1

Triều Tiên U23

1 - 1
FT

Đông Timo U23

0 - 6

Nhật Bản U23

0 - 1
FT

Philippines U23

0 - 8

Trung Quốc U23

0 - 5
FT

Mông Cổ U23

0 - 1

Hồng Kông U23

0 - 0
FT

Đài Loan U23

0 - 6

Australia U23

0 - 3
FT

Brunei U23

0 - 8

Thái Lan U23

0 - 1
FT

Turkmenistan U23

0 - 2

Iraq U23

0 - 1
FT

Myanmar U23

4 - 0

Ma Cao U23

2 - 0
FT

Tajikistan U23

2 - 0

Ấn Độ U23

1 - 0
FT

Malaysia U23

1 - 0

Lào U23

0 - 0
FT

Campuchia U23

1 - 6

Hàn Quốc U23

0 - 2
FT 2

Việt Nam U23

1 - 0

Indonesia U23

0 - 0
FT

Bangladesh U23

0 - 1

Palestine U23

0 - 1
FT

Pakistan U23

0 - 0

Tajikistan U23

-
FT

Afghanistan U23

1 - 2

Oman U23

0 - 0
FT

Kyrgyzstan U23

0 - 3

Jordan U23

0 - 1
FT

Iran U23

3 - 0

Yemen U23

0 - 0
FT

Maldives U23

0 - 3

UAE U23

0 - 1
FT

Qatar U23

5 - 0

Nepal U23

1 - 0
FT

Bahrain U23

9 - 0

Sri Lanka U23

5 - 0
FT 1

Kuwait U23

0 - 2

Syria U23

0 - 2
FT

Arập Xêut U23

2 - 0

Lebanon U23

1 - 0
U17 Nam Mỹ
FT

Argentina U17

2 - 1

Colombia U17

1 - 0
FT

Brazil U17

1 - 1

Uruguay U17

0 - 0
Giao Hữu U21
FT

Pháp U21

0 - 1

Đan Mạch U21

0 - 0